Verified

a lady abused on kilimani mums

09:06 Jun 29 2017 Nairobi Kenya

Description
This idiot joster kabondo ukiandika kitu kuomba advise sana kuomba ushauri mambo na Uso anakutukana akikuambia ukimwi ni pesa kila MTU hana listen before commenting nonsense ask for advise to remove ths feaces on your stomach, belt umekaza kwa hicho kiuno chako cha yai even my grandfather is digital hawezi funga hiyo takataka kwa kiuno then watusi watu hawajue kuvaa?SWAGA BWACHA isorait shinda hapo ukisimama kama uko kwa wimbo wa taifa,PANYA WEWE
Credibility: UP DOWN 0
Leave a Comment
Name:
Email:
Comments:
Security Code:
15 + 3 =